![](images/counter/3.png)
![](https://www.nongbualocal.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.nongbualocal.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.nongbualocal.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.nongbualocal.go.th/images/counter/d4.png)
![](https://www.nongbualocal.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.nongbualocal.go.th/images/counter/d7.png)
![](https://www.nongbualocal.go.th/images/counter/d2.png)
ออนไลน์ : 15
Gallery :: วันสงกรานต์และวันผู้สูงอายุ ปี ๒๕๖๖
๑๓ เมษายน ๒๕๖๖ นายนราวิชญ์ มณีฤทธิ์ นายอำเภอดงหลวงและภริยา ให้เกียรติเป็นประธานในพิธีเปิดงานโครงการประเพณีสงกรานต์และวันผู้สูงอายุ ประจำปี พ.ศ. ๒๕๖๖ โดยมีนายเชิญ คำมุงคุณ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลหนองบัวกล่าวรายงานวัตถุประสงค์การจัดงาน ประกอบด้วยผู้สูงอายุ ผู้นำชุมชน กำนันผู้ใหญ่บ้าน สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนตำบลหนองบัว เด็กและเยาวชน เข้าร่วมกิจกรรมโครงการฯ โดยมีพิธีรดน้ำดำหัวขอพรผู้สูงอายุ และรดน้ำดำหัวขอพรท่านนายอำเภอดงหลวง ท่านผู้นำชุมชน และพิธีมอบใบเกียรติบัตร เพื่อเชิดชูเกียรติแด่ผู้สูงอายุต้นแบบ ๘ หมู่บ้าน
ณ อาคารอเนกประสงค์องค์การบริหารส่วนตำบลหนองบัว
ณ อาคารอเนกประสงค์องค์การบริหารส่วนตำบลหนองบัว
วันที่ : 13 เมษายน 2566 View : 463